Womic Steel ta ƙware wajen samar da bututun ƙarfe masu inganci waɗanda suka dace da ƙa'idodiDIN 2391ƙa'idodi. An tsara bututunmu don amfani iri-iri, gami da tsarin jigilar kayayyaki na tsari, na inji, da na ruwa. Ta hanyar amfani da fasahar kera kayayyaki ta zamani da kuma tsauraran hanyoyin sarrafa inganci, muna tabbatar da cewa kayayyakinmu sun cika ƙa'idodin ƙasashen duniya, suna samar da dorewa, daidaito, da aiki mara misaltuwa.
Bututun ƙarfenmu sun dace musamman don amfani a cikin masu aiki a cikin injinan aiki, silinda na hydraulic da na pneumatic, injiniyan injiniya da na mota, injina, bututun silinda mai, bututun ƙarfe mai ɗaukar girgiza babur, da silinda na ciki mai ɗaukar girgiza ta atomatik. Waɗannan aikace-aikacen suna buƙatar bututun da aka ƙera da inganci waɗanda ke ba da kyakkyawan aminci da aiki a cikin yanayi mai wahala.
DIN 2391 Bututun Daidaito Mara Sumul Nisa Tsakanin Samarwa:
- Diamita na Waje (OD)Girman: 6mm zuwa 400mm
- Kauri a Bango (WT)Girman: 1mm zuwa 18mm
- Tsawon: Tsawon da aka saba da shi, yawanci yana kama da mita 6 zuwa mita 12, ya danganta da buƙatun aikin.
DIN 2391 Bututun Daidaito Mara Sumul Juriya:
| Sigogi | Haƙuri |
| Diamita na Waje (OD) | ± 0.01mm |
| Kauri a Bango (WT) | ± 0.1 mm na kauri na bango da aka ƙayyade |
| Ovality (Ovalness) | 0.1 mm |
| Tsawon | ± 5 mm |
| Daidaito | Matsakaicin mm 1 a kowace mita |
| Ƙarshen Fuskar | Kamar yadda aka saba ga abokin ciniki (Yawanci: Man hana tsatsa, Taurin chrome, plating na nickel chromium, ko wani shafi) |
| Murabba'in Ƙarshe | ± 1° |
DIN 2391 Bututun Daidaito Mara Sumul Sinadarin Sinadarai
| Daidaitacce | Matsayi | Sinadaran (%) | |||||
| Alamar | Lambar Kayan Aiki | C | Si | Mn | P | S | |
| DIN2391 | St 30 Si | 1.0211 | ≤0.10 | ≤0.30 | ≤0.55 | ≤0.025 | ≤0.025 |
| St 30 Al | 1.0212 | ≤0.10 | ≤0.05 | ≤0.55 | ≤0.025 | ≤0.025 | |
| St 35 | 1.0308 | ≤0.17 | ≤0.35 | ≥0.40 | ≤0.025 | ≤0.025 | |
| St 5 | 1.0408 | ≤0.21 | ≤0.35 | ≥0.40 | ≤0.025 | ≤0.025 | |
| St 52 | 1.058 | ≤0.22 | ≤0.55 | ≤1.60 | ≤0.025 | ≤0.025 | |
Ana iya ƙara waɗannan abubuwan haɗin gwiwa: Nb: ≤ 0,03 %; Ti: ≤ 0,03 %; V: ≤ 0,05 %; Nb + Ti + V: ≤ 0,05 %
DIN 2391 Bututun Daidaito Mara Sumul Yanayin Isarwa
Za a ƙera bututun ne daga tsarin da aka ja da sanyi ko kuma naɗewa da sanyi. Za a samar da bututun a cikin ɗaya daga cikin sharuɗɗan isarwa kamar haka:
| Naɗi | Alamar | Bayani |
| An gama da sanyi (mai tauri) | BK | Ba a yin amfani da bututun zafi bayan an gama yin sanyi, don haka suna da juriya sosai ga nakasa. |
| An gama da sanyi (mai laushi) | BKW | Bayan maganin zafi na ƙarshe, sai a zana zanen sanyi wanda ya ƙunshi ƙarancin nakasa. Ƙarin sarrafawa mai kyau yana ba da damar ƙirƙirar sanyi (misali lanƙwasawa, faɗaɗawa). |
| An gama sanyi kuma an rage damuwa | BKS | Ana amfani da maganin zafi bayan kammala tsarin samar da sanyi. Dangane da yanayin sarrafawa mai dacewa, ƙaruwar matsin da ya rage yana ba da damar samarwa da kuma yin injina zuwa wani mataki. |
| An rufe | GBK | Tsarin samar da sanyi na ƙarshe yana biyo bayan annealing a cikin yanayi mai sarrafawa. |
| An daidaita | NBK | Tsarin samar da sanyi na ƙarshe yana biyo bayan annealing sama da wurin canji na sama a cikin yanayi mai sarrafawa. |
DIN 2391 Bututun Daidaito Mara Sumul Kayayyakin Inji.
| Kayayyakin injiniya a zafin ɗaki | |||||||||||||
| Karfe Grade | Mafi ƙarancin ƙima don yanayin isarwa | ||||||||||||
| Sunan Karfe | Lambar Karfe | BK | BKW | BKS | GBK | NBK | |||||||
| Rm | A% | Rm | A% | Rm | ReH | A% | Rm | A% | Rm | ReH | A% | ||
| Mpa | Mpa | Mpa | Mpa | Mpa | Mpa | Mpa | |||||||
| St 30 Si | 1.0211 | 430 | 8 | 380 | 12 | 380 | 280 | 16 | 280 | 30 | Daga 290 zuwa 420 | 215 | 30 |
| St 30 Al | 1.0212 | 430 | 8 | 380 | 12 | 380 | 280 | 16 | 280 | 30 | Daga 290 zuwa 420 | 215 | 30 |
| St 35 | 1.0308 | 480 | 6 | 420 | 10 | 420 | 315 | 14 | 315 | 25 | Daga 340 zuwa 470 | 235 | 25 |
| St 45 | 1.0408 | 580 | 5 | 520 | 8 | 520 | 375 | 12 | 390 | 21 | Daga 440 zuwa 570 | 255 | 21 |
| St 52 | 1.0580 | 640 | 4 | 580 | 7 | 580 | 420 | 10 | 490 | 22 | Daga 490 zuwa 630 | 355 | 22 |
DIN 2391 Bututun Daidaito Mara Sumul Tsarin Masana'antu:
● Billets Masu Zagaye Masu Layi: Ana fara samar da billets masu zagaye da aka yi birgima, waɗanda sune kayan farko na asali a cikin nau'in sandunan ƙarfe.
●Jarrabawa: Da farko ana duba waɗannan billets don tabbatar da inganci da daidaito don tabbatar da cewa sun cika ƙa'idodin da ake buƙata kafin a ci gaba zuwa mataki na gaba.
●Yankewa: Sannan a yanka billet ɗin zuwa tsawon da ake so domin ya dace da buƙatun ƙarin aiki.
●Dumamawa: Ana dumama billet ɗin da aka yanke zuwa zafin jiki mai yawa don su dace da ƙarin lalacewa a cikin matakai masu zuwa.
●Sokewa: Sannan a huda bututun da aka dumama don ƙirƙirar tsakiya mai rami, wanda ke samar da tsarin bututun da ba shi da matsala.
●Ɗakin da aka yi wa birgima mai zafi: Ana yin birgima mai zafi don ƙara siffanta bututun.
●Sanyi-Drayed: Sannan ana zana bututun da aka yi birgima da zafi ta cikin wani abu mai kauri a ƙarƙashin yanayin da aka tsara, wanda ke rage diamita da kauri, sannan a tsaftace girman bututun.
●Pickling: Ana tsinke bututun a cikin ruwan acid don cire duk wani sikeli ko ƙazanta da aka samu yayin aikin ƙera su.
●Maganin Zafi: Ana amfani da bututun wajen magance zafi, wanda ya ƙunshi matakai kamar su rage zafi don inganta halayen injinansu da kuma rage damuwa.
●Gwajin Sinadaran JikiBututun suna yin gwaje-gwaje na zahiri da na sinadarai don tabbatar da cewa sun cika ƙa'idodin kayan da ake buƙata da halayensu.
●Daidaitawa: Bayan an yi amfani da zafi, ana miƙe bututun don tabbatar da daidaito da daidaiton su.
●Yanke Ƙarshen Nada: An yanke ƙarshen bututun zuwa tsawon da ake buƙata.
●Dubawa da Girman Fuskar da Sufuri: Ana duba bututun sosai don ganin ko akwai lahani a saman su kuma ana duba su don tabbatar da daidaiton girma.
●Binciken Eddy na Yanzu: Ana amfani da wannan gwajin da ba ya lalatawa don gano duk wani tsagewa ko lahani da ido ba zai iya gani ba.
●Dubawar Ultrasonic: Ana yin gwajin ultrasonic don gano duk wani lahani ko lahani na ciki wanda zai iya shafar ƙarfin bututun ko amincinsa.
●Ɗakin Kayayyakin Ƙarshe: A ƙarshe, ana aika bututun da aka gama zuwa ɗakin kayayyakin ƙarshe, inda ake shirya su don jigilar kaya.
Gwaji & Dubawa:
Womic Steel yana ba da garantin cikakken ganowa da tabbatar da inganci ga AllDIN 2391 Seamless Precision Tubes ta hanyar gwaje-gwaje masu zuwa:
- Dubawa Mai Girma: Auna OD, WT, tsayi, ovality, da madaidaiciyar siffa.
- Gwajin Inji:
- Gwajin Tashin Hankali
- Gwajin Tasiri
- Gwajin Tauri
- Gwajin da Ba Ya Lalacewa (NDT):
- Gwajin Eddy na Yanzu don lahani na ciki
- Gwajin Ultrasonic (UT) don kauri da amincin bango
- Binciken SinadaraiAn gudanar da shi don tabbatar da abun da ke ciki ta amfani da hanyoyin nazarin bayanai.
- Gwajin Hydrostatic: Domin duba ikon bututun na jure matsin lamba na ciki ba tare da gazawa ba.
Dakin gwaje-gwaje & Kula da Inganci:
Womic Steel tana gudanar da dakin gwaje-gwaje mai cikakken kayan aiki tare da kayan aikin gwaji da dubawa na zamani don tabbatar da bin ƙa'idodin DIN 2391 Seamless Precision Tubes. Ƙwararrun masana fasaha suna gudanar da bincike na inganci akai-akai a cikin gida akan kowane rukuni na bututu. Muna kuma aiki tare da hukumomin ɓangare na uku masu zaman kansu don tabbatar da ingancin bututun waje.
Marufi
Rufin Kariya: Kowace bututu ana tsaftace ta kuma an shafa mata wani Layer na hana tsatsa don hana tsatsa ko tsatsa yayin jigilar kaya da ajiya. Wannan na iya haɗawa da Layer na mai, kakin zuma, ko wasu rufin kariya kamar yadda buƙatun abokin ciniki suka tanada.
Manyan Maɓallan Ƙarshe: An rufe ƙarshen bututun biyu da murfin filastik ko ƙarfe don hana datti, danshi, da lalacewa yayin sarrafawa da jigilar kaya.
Haɗawa: Ana haɗa bututun a cikin fakitin da za a iya sarrafawa, yawanci a tsayin da ya dace da buƙatun jigilar kaya na yau da kullun. Ana naɗe fakitin da madauri na ƙarfe, madauri na filastik, ko madauri na saka don riƙe su tare da aminci.
Kariya tsakanin Bututu: Domin gujewa hulɗa kai tsaye da kuma hana karce ko lalacewa, sau da yawa ana raba bututun da ke cikin kunshin da kayan kariya kamar kwali, na'urorin ɗiban katako, ko kuma abubuwan da aka saka a cikin kumfa.
Kayan Marufi: Sau da yawa ana naɗe fakitin bututun a cikin naɗaɗɗen naɗewa ko fim ɗin filastik mai nauyi don tabbatar da cewa sun kasance daidai yayin jigilar su kuma an kare su daga ƙura da danshi.
Ganowa da Lakabi: Kowace fakiti an yi mata alama a sarari da cikakkun bayanai game da samfurin, gami da matakin ƙarfe, girma (diamita, kauri, tsayi), adadi, lambar rukuni, da sauran ƙayyadaddun bayanai masu dacewa. Lakabi na iya haɗawa da umarnin sarrafawa kamar "A kiyaye bushewa" ko "A riƙe da kulawa."
Sufuri
Yanayin Sufuri:
Jirgin Ruwa: Ga jigilar kaya daga ƙasashen waje, ana yawan jigilar bututun da ba su da matsala ta hanyar teku. Ana ɗora fakitin a cikin kwantena na jigilar kaya ko a kan rakodin da ba su da faɗi, ya danganta da girman da tsawon bututun.
Sufurin Jirgin Kasa ko Hanya: Don jigilar kaya a cikin gida ko na yanki, ana iya jigilar bututun ta hanyar jirgin ƙasa ko hanya, a ɗora su a kan manyan motoci ko a cikin kwantena.
Lodawa da Tsaro: Idan aka ɗora su a kan motocin sufuri, ana ɗaure fakitin da kyau don hana juyawa ko motsi yayin jigilar kaya. Ana iya cimma wannan ta amfani da madaurin ƙarfe, madaurin filastik, da ƙarin abin ƙarfafawa a cikin akwati ko babbar mota. Don jigilar kaya ta teku, idan bututun ba su cikin kwantena ba, galibi ana ɗora su a kan rakoki masu faɗi kuma ana ɗaure su da ƙarin tarps ko murfi don kare su daga yanayin yanayi kamar ruwan sama ko ruwan gishiri.
Kula da Yanayi: Idan ana buƙata (musamman a yankunan danshi ko bakin teku), ana iya shirya yanayin sufuri mai sarrafawa (misali, kula da zafin jiki da danshi) don hana duk wani lalacewa daga abubuwan da suka shafi muhalli yayin jigilar kaya.
Takardu: Ana shirya takaddun jigilar kaya masu kyau don izinin kwastam da bin diddigin sufuri, gami da takardar biyan kuɗi, takardar shaidar asali, takaddun shaida masu inganci, da sauran takaddun ƙa'idoji masu mahimmanci.
Inshora: Domin kare kai daga lalacewa, asara, ko sata yayin jigilar kaya, ana ba da shawarar a shirya inshorar jigilar kaya, musamman ga jigilar kaya daga ƙasashen waje.
Fa'idodin Zaɓar Womic Steel:
- Daidaita ManufacturingTsarin samar da kayayyaki na zamani yana ba mu damar cika mafi tsaurin juriya ga diamita, kauri bango, da kuma siffar da ta dace.
- Kayayyaki Masu Inganci: Muna samun ƙarfe mafi inganci ne kawai daga masu samar da kayayyaki masu aminci, muna tabbatar da kyawawan kaddarorin injiniya da juriya ga tsatsa.
- Keɓancewa: Muna bayar da mafita na musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki, gami da takamaiman tsayi, maganin saman, da zaɓuɓɓukan marufi.
- Gwaji Mai Cikakke: Tare da tsauraran hanyoyin gwaji, muna tabbatar da cewa kowace bututu ta cika dukkan buƙatun fasaha da ƙa'idoji, tana samar da ingantaccen aiki mai ɗorewa.
- Ƙwararren Ƙungiya: Ƙungiyar injiniyoyi da masu fasaha tamu tana da ƙwarewa sosai kuma tana da ilimi, suna tabbatar da mafi girman matsayi a fannin samarwa da hidimar abokan ciniki.
- Isarwa a Kan Lokaci: Muna aiki tare da hanyar sadarwa mai inganci, muna tabbatar da isar da kayayyaki zuwa kowane yanki na duniya akan lokaci.
Kammalawa:
Bututun DIN 2391 na Womic Steel suna da alaƙa da babban aiki, dorewa, da kuma kera kayayyaki daidai gwargwado. Jajircewarmu ga inganci da gamsuwar abokan ciniki ya bambanta mu a matsayin jagora a samar da bututun ƙarfe. Ko don gini, injina, ko tsarin ruwa, an tsara samfuranmu don cika mafi girman ƙa'idodi na aminci da ƙarfi.
Zaɓi Womic Steel Group a matsayin abokin tarayya mai aminci don Bututun Bakin Karfe masu inganci da kayan aiki da kuma aikin isar da kaya mai ban mamaki. Barka da zuwa.
Yanar Gizo: www.womicsteel.com
Imel: sales@womicsteel.com
Waya/WhatsApp/WeChat: Victor: +86-15575100681 ko Jack: +86-18390957568
Lokacin Saƙo: Fabrairu-02-2025
